| Công suất (LED) | 100W |
|---|---|
| Lỗ khoét (mm) | 50–55 / 70–75 |
| Kích thước (mm) | 68*50 / 88*40 |
| Tầm xa cảm ứng | 5–8m |
| Góc quét | 120°×360° |
| Thời gian tắt | 2 giây–30 phút / 16 giây–6 phút |
| Mã sản phẩm | VPIR1-R68 / VPIR1-R88 |
|---|---|
| Công suất (LED) | 100W |
| Lỗ khoét (mm) | 50–55 / 70–75 |
| Kích thước (mm) | 68*50 / 88*40 |
| Tầm xa tia cảm ứng | 5–8m |
| Góc quét hồng ngoại | 120°×360° |
| Chiều cao lắp đặt | 2–4m |
| Chỉnh chế độ ngày/đêm | 5–500lux |
| Thời gian tắt | VPIR1-R68: 2 giây–30 phút / VPIR1-R88: 16 giây–6 phút |
| Chất liệu | Nhựa chống cháy |
| Điện áp đầu vào | AC220V~50/60Hz |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 80 |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Hãng sản xuất | ELV |