| Công suất (W) | 100W / 200W / 300W / 400W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220–240V AC |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kích thước (mm) | 140*60*H29 / 175*60*H29 / 215*60*H29 / 240*60*H29 |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Mã sản phẩm | EPO1-I24100 / EPO1-I24200 / EPO1-I24300 / EPO1-I24400 |
|---|---|
| Công suất (W) | 100W / 200W / 300W / 400W |
| Kích thước (mm) | 140*60*H29 / 175*60*H29 / 215*60*H29 / 240*60*H29 |
| Điện áp đầu vào | 220–240V AC |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Đóng gói | 100 cái (100W) / 50 cái (200W) / 40 cái (300W, 400W) |