| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| CÔNG SUẤT | 45 W |
| CÔNG NGHỆ | Động cơ DC tiết kiệm điện |
| CHẤT LIỆU & THIẾT KẾ | 5 Chao đèn bằng thủy tinh đui E27. Thân quạt màu đồng khói cách điệu họa tiết nổi. Cánh gỗ hai mặt màu. |
| CHỨC NĂNG | Chức năng chuyển đổi lưu lượng gió (6 tốc độ gió từ thấp đến cao). Chức năng đảo chiều vận hành quạt. |
| ĐƯỜNG KÍNH CÁNH | 152 cm |
| SỐ CÁNH | 5 |
| HỘP SẢN PHẨM | Fullbox |
| TỐC ĐỘ GIÓ | 334 m³/phút |
| ĐIỀU KHIỂN | Có |
| LOẠI MOTOR | DC |
| TRỌNG LƯỢNG & KÍCH THƯỚC | 14 kg |