| Mã sản phẩm | VSF06-T050 |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Công suất (W) | 7W |
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K |
| Góc chiếu (Beam angle) | 15° / 24° / 36° |
| Độ hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 90 |
| Điện áp (Input Voltage) | AC 220–240V 50/60Hz |
| Điều chỉnh (Adjustability) | Chỉnh hướng / Adjustable |
| Hệ điều khiển (Control) | On / Off |
| Nguồn sáng (Light source) | LED (CSP) |
| Quang thông (Lum. flux) | 80–85lm/W |
| Lắp đặt (Installation) | Lắp âm / Recessed |
| Kích thước (mm) | Ø40×77×H174 |
| Lỗ khoét (mm) | Ø50 |
| Vật liệu (Material) | Hợp kim nhôm / Aluminum alloy |
| Màu hoàn thiện (Finish) | Trắng / White |
| Cấp bảo vệ (Protection class) | IP20 |
| Tuổi thọ (Lifespan) | 30.000 giờ |
| Thương hiệu (Brand) | ELV Lighting |