| Công suất (W) | 9W / 12W |
|---|---|
| Chip LED | Bridgelux |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K |
| Góc chiếu | 50° |
| Kích thước (mm) | Ø84×H57 |
| CRI | Ra>90 |
| Mã sản phẩm | VND04-F075 |
|---|---|
| Chip LED | Bridgelux |
| Công suất (W) | 9W / 12W |
| Kích thước (mm) | Ø84×H57 |
| Lỗ khoét (mm) | 75 |
| Quang thông (lm/W) | 85–90lm/W |
| Góc chiếu | 50° (15°/24°/36° đặt hàng) |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra>90 |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Chóa đèn | Trắng / Đồng (đặt hàng) |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Bộ nguồn | Rời |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Bảo hành | 2 năm |