| Model | AT04 DP 90/9W |
| Công suất | 9W |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Quang thông | 500 lm |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Hiệu suất sáng | 71 lm/W |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH) | 118 x 40 mm |
| Đường kính lỗ khoét trần | 90 mm |
Đèn LED âm trần Downlight dự phòng AT04 được tích hợp pin sạc, tự động bật sáng khi mất điện. Khi xảy ra sự cố nguồn điện, đèn chuyển sang chế độ sử dụng pin với thời gian chiếu sáng liên tục hơn 2 giờ.
Sản phẩm sử dụng bộ Chip vi xử lý NXP (Mỹ), kiểm soát thông minh quá trình nạp – xả pin, giúp nâng cao độ ổn định và độ bền. Linh kiện được tích hợp gọn trong thân đèn, đồng thời trang bị mạch chống xung điện áp cao, phù hợp điều kiện lưới điện tại Việt Nam.
Pin:
– Sử dụng pin Li-ion
– Chống cháy nổ
– Độ tin cậy cao, an toàn khi sử dụng
Phiên bản công suất:
– 110/9W
– 110/12W
– 90/9W