| Công suất (W) | 100W |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 335 × 250 × 90mm |
| Trọng lượng (kg) | ~3,4kg |
| Hiệu suất (lm/W) | 125lm/W |
| Quang thông (lm) | 12.600lm |
| Mã sản phẩm | CNP-MD2-100L-N/P |
|---|---|
| Chip LED | Lumileds 3030 |
| Điện áp sử dụng | 100–277VAC |
| PF | ≥0,95 |
| SPD | 6kV / 10kV |
| Cấp bảo vệ | Class I, IP66, IK08 |
| CRI | >80 |
| CCT | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 60° / 90° |
| Driver | NationLED / Philips |
| Công suất (W) | 100W |
| Kích thước (mm) | 335 × 250 × 90mm |
| Trọng lượng (kg) | ~3,4kg |
| Hiệu suất (lm/W) | 125lm/W |
| Quang thông (lm) | 12.600lm |