| Công suất (W) | 10W / 18W |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 120° |
| Kích thước (mm) | 5000*10*H4 / 5000*12*H4 |
| CRI | Ra ≥ 90 |
| Mã sản phẩm | EST1-2S08120-05 / EST1-2S10240-05 |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 10W / 18W |
| Kích thước (mm) | 5000*10*H4 / 5000*12*H4 |
| Số mắt LED | 120 mắt / 240 mắt |
| Điểm cắt | 1 mắt / 6 mắt (2,5cm) |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6500K |
| Chất liệu | Nhựa dẻo FPCB |
| Điện áp sử dụng | 24V DC (chưa bao gồm bộ nguồn) |
| Quang thông (lm/W) | 90–95lm/W |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 90 |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hãng sản xuất | ELV |