| Công suất | 10W |
|---|---|
| CCT | 3000K / 4000K / 6500K |
| Số LED | 144 LED/m |
| Điểm cắt | 0,33m |
| Kích thước | 100000×14×H6,5 |
| IP | IP65 |
| Mã sản phẩm | CEGB2835G-1000W |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 10W |
| Điện áp sử dụng | 220V AC |
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K / 6500K (tuỳ loại) |
| Góc chiếu | 120° |
| Hiệu suất | 80–85 lm/W |
| Kích thước (mm) | 100000×14×H6,5 |
| Số mắt LED | 144 LED/m |
| Điểm cắt | 0,33m |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| CRI | Ra>90 |
| Phụ kiện kèm | 01 nguồn/cuộn |
| Dimmer | Không tương thích |
| Thương hiệu | ELV |