| Công suất | 10W |
|---|---|
| Số LED | 120 LED/m |
| Điểm cắt | 1m |
| Kích thước | 100000×15×H6,5 |
| IP | IP65 |
| Mã sản phẩm | VL5730-120-220 |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 10W |
| Điện áp sử dụng | 220V AC |
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K / 6500K (tuỳ loại) |
| Góc chiếu | 120° |
| Hiệu suất | 80–85 lm/W |
| Kích thước (mm) | 100000×15×H6,5 |
| Số mắt LED | 120 LED/m |
| Điểm cắt | 1m |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| CRI | Ra>90 |
| Thương hiệu | ELV |