| Công suất (W) | 4W / 6W / 10W / 14W |
|---|---|
| Chíp led | Epistar |
| Ánh sáng | 2700K / 3000K / 4000K |
| Góc chiếu | 120° |
| Kích thước (mm) | 10000*5*H1,2 / 10000*6*H1,2 / 10000*8*H1,2 / 10000*10*H1,2 |
| CRI | Ra ≥ 90 |
| Mã sản phẩm | CEGB8120-100 |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 4W / 6W / 10W / 14W |
| Kích thước (mm) | 10000*5*H1,2 / 10000*6*H1,2 / 10000*8*H1,2 / 10000*10*H1,2 |
| Số mắt LED | 120 mắt/m |
| Điểm cắt | 2 mắt |
| Ánh sáng | 2700K / 3000K / 4000K |
| Chất liệu | Nhựa dẻo FPCB |
| Điện áp sử dụng | 24V DC (chưa bao gồm bộ nguồn) |
| Quang thông (lm/W) | 90–95lm/W |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 90 |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Hãng sản xuất | CDN |