| Công suất | 6W / 8W |
|---|---|
| Chíp led | Epistar |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 120° |
| Kích thước | 100000×14×H6,5 |
| CRI | Ra>90 |
| Mã sản phẩm | CEG8235G-1000 |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 6W / 8W |
| Điện áp sử dụng | 220V AC |
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 120° |
| Hiệu suất | 80–85 lm/W |
| Kích thước (mm) | 100000×14×H6,5 |
| Số mắt LED | 72 LED/m |
| Điểm cắt | 0,33 m |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| CRI | Ra>90 |
| Phụ kiện | Kèm 1 nguồn/cuộn |
| Dimmer | Không tương thích |
| Thương hiệu | ELV |