| Công suất (W) | 2×6W |
|---|---|
| Chip LED | Osram |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm) | 2×360lm |
| Kích thước (mm) | L173×W30×H90 |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Mã sản phẩm | VWL10-20S173 / VWL10-20S06 |
|---|---|
| Chip LED | Osram |
| Công suất (W) | 2×6W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm) | 2×360lm |
| Góc chiếu | 120° |
| Kích thước (mm) | L173×W30×H90 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 90 |