| Công suất | 100W |
|---|---|
| Kích thước | Ø410 × H370 (mm) |
| Trọng lượng | 2,8 (kg) |
| Quang thông | >13,000 (lm) |
| Mã sản phẩm | HBL-TR02-100L3030 |
|---|---|
| Chip LED | LUMILEDS 3030 (60.000 giờ) |
| Công suất (W) | 100W |
| Kích thước (mm) | Ø410 × H370 |
| Trọng lượng (kg) | 2,8 |
| Quang thông (lm) | >13,000 |
| Điện áp sử dụng | 100 – 277 V.AC |
| PF | >0,95 |
| SPD | 6kV |
| Cấp bảo vệ | Class I | IP54 | IK08 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Mặt kính quang học | Nắp che quang học, thấu kính hội tụ |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K / 4000K / 5700K / 6500K |
| Góc chùm sáng | 60° / 90° / 120° |
| Nhiệt độ môi trường | -30 ÷ +60 °C |
| Thời gian khởi động | <0,65s |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Driver | Suncom / Nationled / Philips |
| Bảo hành | 2 – 3 năm |