| Công suất | 10W |
|---|---|
| Chíp led | Osram (CSP) |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 15° / 24° / 36° / 60° |
| Kích thước | Ø50 × H55 |
| CRI | Ra ≥ 95 |
| Mã sản phẩm | VMR03-10W |
|---|---|
| Chip LED | Osram (LED CSP) |
| Công suất (W) | 10W |
| Điện áp sử dụng | AC 220–240V, 50/60Hz |
| Quang thông (lm) | 90–95 lm/W |
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chùm sáng | 15° / 24° / 36° / 60° |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra ≥ 95 |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm (Aluminum alloy) |
| Hoàn thiện | Trắng / Đen (White / Black) |
| Kích thước (mm) | Ø50 × H55 |
| Điều chỉnh (Adjustability) | N/A |
| Hệ điều khiển | On / Off |
| Nguồn sáng | LED (CSP) |
| Lắp đặt | N/A |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | ELV Lighting |
| Bảo hành | 2 năm |