| Công suất (W) | 40W |
|---|---|
| Chip LED | Epistar (CSP) |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6400K |
| Góc chiếu | 120° |
| Kích thước (mm) | 1195×295×H30 |
| CRI | Ra>90 |
| Mã sản phẩm | VL-P1902B |
|---|---|
| Ánh sáng (CCT) | 3000K / 4000K / 6400K |
| Góc chiếu (Beam angle) | 120° |
| Độ hoàn màu (CRI) | Ra>90 |
| Chip LED | Epistar |
| Công suất (W) | 40W |
| Điện áp sử dụng | AC 220–240V / 50–60Hz |
| Điều chỉnh | Cố định (Fixed) |
| Hệ điều khiển | On / Off |
| Nguồn sáng | LED (CSP) |
| Quang thông (lm/W) | 110lm/W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm (Recessed) |
| Kích thước (mm) | 1195×295×H30 |
| Lỗ khoét (mm) | 1180×280 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + PC |
| Hoàn thiện | Trắng (White) |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tuổi thọ | 35.000 giờ |
| Thương hiệu | ELV Lighting |