| Mô tả | Thiết kế hiện đại, nhỏ gọn; lắp nổi trần/tường; cung cấp ánh sáng khẩn cấp ổn định và an toàn khi mất điện. |
| Kiểu lắp | Lắp nổi trần / tường |
| Ứng dụng | Văn phòng, trường học, phòng thí nghiệm, bệnh viện, nhà máy, kho hàng, cửa hàng, quán cà phê & nhà hàng, khách sạn, siêu thị, trung tâm thương mại. |
| Chứng nhận | JKR, BOMBA, SIRIM |
| Datasheet | Tải datasheet |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
|---|---|
| Nguồn cấp (V, Hz) | 220~240V, 50/60Hz |
| Kiểu hoạt động | Non-Maintained (chỉ sáng khi mất điện) |
| Quang thông (lm) | 75 lm |
| Công suất hệ thống (W) | 1.2 W |
| Dòng điện (A) | 0.005 A |
| Hệ số công suất (PF) | ≥ 0.91 |
| Thời gian chiếu sáng khẩn cấp | 3 giờ |
| Thời gian sạc | 24 giờ |
| Pin | Ni-Cd AA 3.6V 900mAh |
| Chip LED | LED 2835 (20 bóng) |
| Vật liệu thân | Thép nhẹ sơn tĩnh điện polyester |
| Nắp khuếch tán (Diffuser) | Polycarbonate opal tuyến tính |
| Đầu chụp (End Cap) | Thép nhẹ |
| Dây điện | Dây PVC chịu nhiệt 105°C |
| Đầu nối | Nylon 3 way × 2.5 mm² |
| Đèn chỉ thị | Đỏ |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Phân loại điện | Class I |
| Nhiệt độ vận hành tối đa | 35°C |
| Chiều cao lắp đặt khuyến nghị | Tối thiểu 3 m |
| Trọng lượng | 0.81 kg |
| Kích thước (D × R × C) | (L) 330mm × (W) 116mm × (H) 68mm |
| Đóng gói | 15 pcs / Carton |
| Thương hiệu | Vitalite |
| Xuất xứ | Malaysia |