| Công suất (W) | 15W |
|---|---|
| Chip LED | Samsung |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 70° |
| Kích thước (mm) | Ø105×H54 |
| CRI | >90 |
| Mã sản phẩm | VWD2-F095 |
|---|---|
| Chip LED | Samsung |
| Công suất (W) | 15W |
| Kích thước (mm) | Ø105×H54 |
| Lỗ khoét (mm) | 95 |
| Quang thông (lm/W) | 120–125lm/W |
| Cấp bảo vệ | IP40 | RoHS |
| CRI | Ra>90 |
| CCT | 3000K / 4000K / 6500K |
| Góc chiếu | 70° |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Driver | Rời |
| Hãng SX | ELV |