| Công suất (W) | 100W |
|---|---|
| Chip LED | Osram |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6000K |
| Kích thước (mm) | 301×280×55 |
| Góc chiếu | 120° |
| CRI | Ra>80 |
| Mã sản phẩm | VL-FL100 |
|---|---|
| Chip LED | Osram |
| Công suất (W) | 100W |
| Kích thước (mm) | 301×280×55 |
| Quang thông (lm) | 12000lm |
| Góc chiếu | 120° |
| Điện áp | 220V |
| Ánh sáng | 3000K / 4000K / 6000K |
| Chất liệu | Nhôm + Kính cường lực |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| CRI | Ra>80 |
| Hãng SX | ELV |