| Công suất (W) | 10W |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Ánh sáng | 3000K |
| Góc chiếu | 3° |
| Kích thước (mm) | 105 × 129 × 122 |
| CRI | Ra>80 |
| Mã sản phẩm | VL-SGS2001A |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Công suất (W) | 10W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm/W) | 80lm/W |
| Góc chiếu | 3° |
| Kiểu lắp đặt | Đế ngồi |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hãng SX | ELV |