| Công suất (W) | 12W |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Ánh sáng | 3000K |
| Góc chiếu | 24° |
| Kích thước (mm) | Ø170 × H193 |
| CRI | Ra>80 |
| Mã sản phẩm | VGS2301 |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Công suất (W) | 12W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm/W) | 85lm/W |
| Góc chiếu | 24° |
| Kiểu lắp đặt | Đế ngồi |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hãng SX | ELV |