| Công suất (W) | 10W |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Ánh sáng | 3000K |
| Góc chiếu | 24° |
| Kích thước (mm) | Ø58 × H267 |
| CRI | Ra>80 |
| Mã sản phẩm | VGS2101 |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Công suất (W) | 10W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm) | 720lm |
| Góc chiếu | 24° |
| Kiểu lắp đặt | Đế ngồi / Chân cắm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hãng SX | ELV |