| Công suất (W) | 5W |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Ánh sáng | 3000K |
| Góc chiếu | 3° / 24° |
| Kích thước (mm) | 100 × 88 × 40 |
| CRI | Ra>80 |
| Mã sản phẩm | CBL5851 |
|---|---|
| Chip LED | Cree |
| Công suất (W) | 5W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông (lm/W) | 110lm/W |
| Góc chiếu | 3° / 24° |
| Kiểu lắp đặt | Đế ngồi / Chân cắm |
| Điện áp | 24V |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hãng SX | ELV |