| Mã sản phẩm | DQ-MB-M203-5-T / DQ-MB-M203-5-B / DQ-MB-M203-5-G |
|---|---|
| Công suất động cơ | 55W |
| Loại động cơ | DC |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Tốc độ (6 mức) | 86 – 100 – 118 – 133 – 146 – 161 RPM |
| Nơi lắp đặt | Trong nhà |
| Đường kính cánh | 1575mm (62”) |
| Chiều cao quạt | 410mm (Trục treo 150mm) / 510mm (Trục treo 250mm) |
| Số cánh quạt | 5 |
| Loại đèn | Không có đèn |
| Công suất đèn (W) | - |
| Quang thông (lm) | - |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +60°C |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Vật liệu cánh | Nhựa ABS |
| Động cơ | Lõi thép Đài Loan, dây đồng nguyên chất |