| Mã sản phẩm | DQ-MB-M204-8-X / DQ-MB-M204-8-D / DQ-MB-M204-8-G |
|---|---|
| Công suất động cơ | 55W |
| Loại động cơ | DC |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Tốc độ (6 mức) | 55 – 67 – 77 – 88 – 102 – 112 – 120 – 134 RPM |
| Nơi lắp đặt | Trong nhà |
| Đường kính cánh | 1524mm (60”) |
| Chiều cao quạt | 400mm (Trục treo 150mm) / 500mm (Trục treo 250mm) |
| Số cánh quạt | 8 |
| Loại đèn | LED |
| Công suất đèn (W) | 20W |
| Quang thông (lm) | 2000 |
| Lưu lượng gió (m³/phút) | 370 |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +60°C |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Vật liệu cánh | Nhựa ABS |
| Động cơ | Lõi thép Đài Loan, dây đồng nguyên chất |