| Mã sản phẩm | DQ-MB-KJ04-3-T / DQ-MB-KJ04-3-G |
|---|---|
| Công suất động cơ | 35W |
| Loại động cơ | DC |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Tốc độ (6 mức) | 100 – 116 – 131 – 147 – 160 – 179 RPM |
| Nơi lắp đặt | Trong nhà |
| Đường kính cánh | 1320mm (52”) |
| Chiều cao quạt | 330mm (Trục treo 150mm) / 380mm (Trục treo 200mm) |
| Số cánh quạt | 3 |
| Loại đèn | LED |
| Công suất đèn (W) | 18W |
| Quang thông (lm) | 1800 |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Vật liệu cánh | Nhựa ABS |
| Động cơ | Lõi thép nhập khẩu Đài Loan |