| Mã sản phẩm | DQ-MB-M162-6-T / DQ-MB-M162-6-B / DQ-MB-M162-6-G |
|---|---|
| Công suất động cơ | 55W |
| Loại động cơ | DC |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Tốc độ (6 mức) | 93 – 112 – 129 – 137 – 150 – 161 RPM |
| Nơi lắp đặt | Trong nhà |
| Đường kính cánh | 1620mm (64”) |
| Chiều cao quạt | 445mm (Trục treo 150mm) / 545mm (Trục treo 250mm) |
| Số cánh quạt | 6 |
| Loại đèn | LED |
| Công suất đèn (W) | 20W |
| Quang thông (lm) | 2000 |
| Lưu lượng gió (m³/phút) | 490 |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +60°C |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Vật liệu cánh | Nhựa ABS |
| Động cơ | Lõi thép Đài Loan, dây đồng nguyên chất |