| Mã sản phẩm | DQ-MB-M021-5-G |
|---|---|
| Công suất động cơ | 35W |
| Loại động cơ | DC |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Tốc độ (6 mức) | 105 – 134 – 159 – 186 – 204 – 220 RPM |
| Nơi lắp đặt | Trong nhà |
| Đường kính cánh | 1219mm (48”) |
| Chiều cao quạt | 430mm (Trục treo 150mm) / 530mm (Trục treo 250mm) |
| Số cánh quạt | 5 |
| Loại đèn | LED |
| Công suất đèn (W) | 20W |
| Quang thông (lm) | 2000 |
| Lưu lượng gió (m³/phút) | 230 |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | >80 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +60°C |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Vật liệu cánh | Nhựa ABS |
| Động cơ | Lõi thép Đài Loan, dây đồng nguyên chất |